36w2 คลอดแล้วนะคะ ที่โพสน้ำเดินเมื่อ2วันก่อน

น้องได้2โล4 แข็งแรงดีแต่ติดที่น้ำหนักน้อย

36w2 คลอดแล้วนะคะ ที่โพสน้ำเดินเมื่อ2วันก่อน
5 Các câu trả lời

เมื่อเกิดเหตุการณ์ที่น้องของคุณเกิดน้ำเลี้ยงเมื่อ 2 วันก่อน และน้ำหนักของน้องเพียง 2 โล 4 และมีความแข็งแรงอยู่ คุณควรทำการติดตามน้ำหนักของน้องอย่างใกล้ชิด ควบคุมการให้นมอย่างสม่ำเสมอ เพื่อให้น้องได้รับสารอาหารและโปรตีนในนมแม่อย่างเพียงพอ นอกจากนี้ควรพบแพทย์เพื่อสอบถามคำแนะนำเพิ่มเติมเกี่ยวกับการดูแลน้องให้ดีที่สุดและการเพิ่มน้ำหนักให้กับน้องให้เหมาะสม การให้น้ำนมแม่ต่อเนื่อง ควรพัฒนาการรับประทานอาหารของคุณเองด้วย เพื่อให้น้ำนมมีคุณภาพที่ดีในการสร้างสารอาหารสำคัญให้กับน้องของคุณ และอย่าลืมดูแลสุขภาพของคุณด้วย เพื่อให้สามารถให้น้ำนมต่อเนื่องได้ในระยะเวลายาวนาน และทำให้การดูแลน้องที่น้อยน้ำหนักให้ดีขึ้น หากมีคำถามเพิ่มเติม กรุณาติดต่อแพทย์เพื่อคำแนะนำเพิ่มเติม หรือสามารถพูดคุยกับชุมชนแม่อื่นๆ ได้เพื่อแลกเปลี่ยนความรู้และประสบการณ์ในการดูแลลูกให้ดีที่สุดได้ค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงและมีสุขภาพที่ดีค่ะ สู้ๆ ค่ะ! https://invol.co/cll6uma

Thành viên VIP

ยินดีด้วยนะค่ะแม่💕 บ้านนี้ 35+4 วีค เจ็บเตือนแบบหน้ากลัวมากค่ะ ท้องแข็งบ่อย ปวดท้อง น้องโก่งตัวถี่ กลัวจะคลอดก่อนกำหนดค่ะ

4mo trước

น้องรีบอยากเจอแม่แน่ๆเลยค่ะ🤣

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้40วีคยังเงียบอยู่เลยค่ะ

แข็งแรงปลอดภัยนะค่ะแม่❤️🥰😍

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่🥰💕

Câu hỏi liên quan