36Wแล้วค่ะแต่น้องตัวโต

น้องตัวโตมาหมอบอกตอนนี้นำหนักน้อง3.4โลรู้สึกหนักใจ เพราะน้ำหนักแม่ขึ้นแค่มา12-13โลเองค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

36Wแล้วค่ะแต่น้องตัวโต
14 Các câu trả lời

ขอถามหน่อยค่ะทำไม่กลุ่มคนท้องคุยกันมีสมาชิก379คนค่ะ ปกติจะมีแต่คนโพสทุกวันค่ะ ขอให้แอดมินตรวจสอบด้วยนะค่ะไครคือแอดมินค่ะ ขออนุญาตนะค่ะผิดพลาดก็ขอโทษด้วยนะค่ะ

เรา 35วีคค่ะ จนถึงตอนนี้น้ำหนักขึ้นมา 8.5กิโล ซาวด์ตอน 34วีค ลูกน้ำหนัก 2,552ค่ะ คุณหมอบอกถ้าถึงกำหนดคลอดลูกอาจจะหนักราว ๆ 3,500-3,700ค่ะ เรากลัวจะได้ผ่าคลอดอีกจังเลย

บ้านนี้ ท้อง 2ค่ะ เพิ่ง 22+3 หมอบอกไม่อยากให้ ตัวโตมาก เดี๋ยวคลอดลำบาก เพราะ แม่ตัวเล็ก

บางทีก็ไม่ตรงซะทีเดียวค่ะ ตอนซาวตอน8เดือนหมอบอก2โล6 พอคลอดตอน9เดือนแค่2โล3เอง

บ้านนี้น้ำหนักแม่ขึ้นมา7กิโล น้องคลอด 4520 ค่ะต้องผ่าเลยค่ะ

Post reply image
3y trước

จ้ำม่ำมากค่ะแม่

กินอาจจะลงลูกทั้งหมดไม่ลงแม่ก็ดีน่ะค่ะบำรุงลูก

น้ำหนักไม่ลงแม่หรอกคะส่วนมากน้ำหนักจะลงลูกหมด

แม่บำรุงครรภ์ยังไงคะ น้ำหนักน้องดีเลยค่ะ

Thành viên VIP

ดื่มนม และ กินปลาเยอะๆ ค่ะ

น้ำหนักดีจังเลยคะคุณแม่

3y trước

ไม่ค่อยดีเท่าไหร่เลยค่ะ ทำอะไรก็เหนื่อยไปหมด