ถามแม่ๆนะคะ ตุ่มฝี จะหายไปตอนไหนอะคะ

น้อง ได้ สอง เดือน ฝียังไม่สุก เลย สงสัย ว่า จะ หาย ไป ตอน ไหน อ่านเจอบอก 2-4 สัปดาห์ สองเดือนยังมีอยู่ รบกวนหน่อยนะคะ

ถามแม่ๆนะคะ ตุ่มฝี จะหายไปตอนไหนอะคะ
12 Các câu trả lời

บ้านนี้ใช้น้ำอุ่นเช็ดทุกวัน ฝีก็แตกเองค่ะ พอแตกแล้วก้เอาเช็ดทุกวันค่ะ จนตอนนี้น้องจะได้3เดือนแห้งดีแล้วค่ะ

5y trước

ขอบคุนค่ะ

บ้านนี้ขึ้นตอนครบเดือนค่า และจะพองสีเหลืองและยุบเองใน2สัปดาห์

5y trước

ขอบคุนค่ะ

Thành viên VIP

บ้านนี้ 2 เดือนกว่าค่ะ กว่าฝีจะแตก ไม่ต้องกังวลนะคะ 😊😊😊

บ้านนี้เดือนกว่าค่ะ อย่าไปแกะไปบีบนะคะเดี๋ยวจะอักเสบ

5y trước

ขอบคุนค่ะ

แบบนี้เรียกว่าตุ่มฝีหรอค่ะเด็กทุกคนจะเป็นใช่ไหมค่ะ

5y trước

เด็กทุกคนต้องปลุกฝีค่ะ

ของลูกเราเกือบๆ3เดือนเลยค่ะ แม่ใจเย็นค่ะ

5y trước

ขอบคุนค่ะ

ของเราเปนแบบนี้ค่ะ ยังไม่หายเลย งื้อออ

Post reply image
5y trước

ตอนนี้หนองแตกตกสะเก็ดแล้วค่ะ แหะๆ

บ้านนี้3เดือนแล้วยังไม่หายเลยค่ะ

5y trước

รอดูต่อไป คง เหมือนกัน ค่ะ😊

บ้านนี้ลูกสาว4เดือน พึ่งหายค่ะ

เดี่ยวฝีก็แตกหายไปเองค่ะแม่