กล้วยเป็นเหตุ

น้อง6เดือนกว่าค่ะ แล้วแม่ลองเอากล้วยป้อน ป้อนแค่นิดเดียวคะ น้องถ่ายปกติ แต่ ให้กินวันที่ 2 น้องถ่ายออกเป็นแบบนี้ เป็นเส้นแดงๆเหมือนเลือด แต่ไม่ใช่เลือด รอบแรกแม่คิดว่าลูกเป็น พญาธิ ตกใจมาก ทำไรไม่ถูก เลยลองค้นหาในกูเกิ้ล มีแม่ท่านหนึ่งโพสรูปสอบถาม รูปที่แม่ถ่ายเป็นเหมือนลูกเราเป๊ะเลย มีคนมาคอมเม้นท์ใต้ภาพหลายคน บอกว่าเป็นใยกล้วย แม่ให้น้องทานกล้วยเลยเป็นแบบนี้ ใครเคยเป็นแบบนี้บ้างคะ อยากสอบถามเพื่อความสบายใจ

กล้วยเป็นเหตุ
1 Trả lời

ใช่ค่ะเป็ยใยกล้วย

Câu hỏi liên quan