ลูกไม่ถ่าย

น้อง4เดือนคะ กว่าจะถ่ายนี้เกือบอาทิตย์ แม่ๆคนไหนมีวิธีให้น้องถ่ายดีคะ #นมแม่ล้วน

ลูกไม่ถ่าย
9 Các câu trả lời
Thành viên VIP

บ้านนี้นมแม่ล้วน น้องถ่ายทุกวันเลยค่ะวันละ 4-5ครั้ง ตอนนี้6เดือนถ่ายวันละ2ครั้ง แต่ถ้าน้องไม่ถ่ายจริงๆคุณหมอเคยแนะนำให้กินน้ำส้มค่ะ คั้นเองเองนะคะ ส้มเขียวหวาน หยดลงไปในน้ำต้มสุกที่เย็นแล้วแค่2-3หยดก็พอค่ะ ให้น้องกิน

นมแม่ย่อยง่ายน้องไม่ร้องโยเย อารมณ์ดีก้ไม่เป็นไรน้องบ้านนี้4เดือน แล้วเกือบ2อาทิตย์ถ่ายทีนึงนมแม่ล้วนเหมือนกันคะแม่

Thành viên VIP

อยู่ที่การกินของแม่ด้วยค่ะ แม่พยายามกินผักใบเขียว ส้ม มะละกอ กล้วยเยอะๆน่ะค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-3001466)

ไม่ถ่ายเหมือนกันจ้าวันนี้เข้าวันที่6แล้วไปฉีดวัคซีนมายิ่งแล้วเลยไข้ขึ้น

แม่ต้องกินผัก กินส้มเขียวหวานเยอะๆนะคะ ลูกจะได้ถ่าย

ส้มค่ะแม่ช่วยได้น้องถ่ายง่ายด้วยคร่า

อยู่ที่การกินของแม่ด้วยนะคะ

ส้มค่ะช่วยได้