สอบถามหน่อยครับ

นับลูกดิ้นต้องเริ่มนับตอนกี่สัปดาห์ครับ ????

สอบถามหน่อยครับ
30 Các câu trả lời

ไปหาหมอรอบนี้ 26 สัปดาห์ หมอให้ลองนับค่ะ ให้สังเกตช่วงหลังทานข้าว หมอให้นับภายใน 1 ชม. ต้องเกิน 3 ครั้งค่ะ (ถ้าดิ้นมาเป็นชุดก็นับ 1 ครั้ง แต่ถ้าห่างออกไปแล้วดิ้นใหม่ก็นับครั้งที่ 2) ใน 1 วันต้องเกิน 10 ครั้งค่ะ

ของเราหมอให้เริ่ม28วีคค่ะ น้องจะดิ้นสม่ำเสมอแล้ว

Super Mom

ส่วนมากหมอให้เริ่มช่วง 28w ค่ะคุณพ่อ แล้วแต่เคส

4y trước

5555 เอ็นดูความคุณพ่อมือใหม่ หาข้อมูลไว้ดีแล้วค่ะ ☺️

บ้านนี้32หมอยังไม่บอกนับยังไงค่ะ กังวนมากค่ะ

4y trước

แม่ก็นับเองเลยค่ะ

หาไม่เจอเหมือนกัน​ค่ะ update แล้วก็ยังไม่ขึ้น

4y trước

กดที่รูปโปรไฟล์ตัวเอง เลื่อนลงมาแล้วเลือก อื่นๆค่ะ อยู่ในนั้น

Thành viên VIP

เราฝากเอกชน หมอให้นับตอน 28 สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้หมอให้นับตั้งแต่26สัปดาห์ค่ะ

อยู่ส่วนไหนของแอปคะ หาไม่เจอ

Thành viên VIP

32 แต่ถ้าเคยมีประวัติแทงจะ 28

หมอบอกว่า 32สัปดาห์ขึ้นไปคะ

Câu hỏi liên quan