เครื่องปั๊มรุ่นนี้รุนแรงมาก

นมแม่ล้วนๆ ? 2 เดือน 21 วัน หนัก 6.2 ??

เครื่องปั๊มรุ่นนี้รุนแรงมาก
21 Các câu trả lời

จริง​ค่ะ​แม่บ้านนี้4​เดือน​8​โล​กว่า​ค่ะปั้มจนอิแม่เหลือ50กก😁😁

5y trước

แม่หุ่นดีไปเลย

ใช่ค่ะ รู้สึกว่าลูกดูดแรงกว่าเครื่องปั๊มมอีกค่ะ 😂😂

5y trước

เครื่องปั๊มก็สู้ไม่ได้นะแม่ 🤣

น้ำหนักดีจังค่ะแม่ บ้านนี้ 4 เดือน นน.ไม่ถึง 6 โลเลยค่ะ

5y trước

แรกคลอด 2,538 ตอนนี้ 2 เดือน 23 วัน 6.2 กินเก่งมากแม่

คุณแม่เคยน้ำนมพุ่งใส่หน้าน้องบ้างมั้ยคะ 😂 แ

5y trước

พุ่งประจำค่ะแม่ ทั้งหน้า ทั้งหัว 555

ดีแล้วล่ะค่ะ นมสดๆจากเต้าได้รับคุณภาพเต็มๆ

น่ารักจังเรยค่ะแม่ เห็นแล้วถึงตอนให้นมลูกเรย

5y trước

เวลาลูกดูดนมแล้วมองลูกมีความสุขมากเลยค่ะแม่

ดีค่ะแม่ ลูกจะได้มีภูมิต้านทาน ไม่ป่วยง่าย

Thành viên VIP

เวลามองลูกจุ๊บเต้ามีความสุขที่สุดเลยนะแม่

5y trước

ใช่ค่ะแม่ ลูกดูดนมเราก็มองหน้าลูกมีความสุข

น่ารักจังเลยค่ะ ดูแล้วรู้สึกอบอุ่นมาก

น้ำนมแม่ดีมากเลยค่ะ น้ำหนักน้องขึ้นเยอะ

5y trước

น้ำหนักลูกขึ้น น้ำหนักแม่ลดจ้า 🤣

Câu hỏi liên quan