ไปงานเปิดตัวนมมาค่ะ

นมเอนฟาเค้าพัฒนาไปไกลมากนะคะ แม่มีโอกาสได้มางานเอนฟา เค้าจัดได้ดี มีลุงหมอมาให้ความรู้ได้แบบไม่น่าเบื่อ เค้ารู้ว่าแม่อย่างเราๆ อยากให้ลูกแข็งแรง ไม่ป่วยง่าย พอไม่ป่วยก็ไม่เป็นอุปสรรคต่อพัฒนาการ อย่างนมตัวใหม่ที่เค้าเปิดตัวในงาน เอนฟาโกร เอนฟินิทัส เป็นสูตรแรกและสูตรเดียวที่มีแลคโตเฟอร์ริน สารอาหารพบมากในน้ำนมเหลือง ส่วนสำคัญที่ช่วยเสริมภูมิคุ้มกัน ให้ลูกไม่ป่วยบ่อย ตอบโจทย์แม่ๆ อย่างเรามากเลยค่ะ #เอนฟาโกรเอนฟินิทัส #แลคโตเฟอร์รินพบมากในน้ำนมเหลือง #สูตรที่ดีที่สุดจากเอนฟา #ภูมิคุ้มกันที่ดีที่สุด

ไปงานเปิดตัวนมมาค่ะ
Hãy là người đầu tiên trả lời