ท้อง3กำหนดคลอด4มกราคม63

ท้องไหนก็ตื่นเต้นแอบกลัวทุกท้องแม่เป้นคนชอบคิดมากค่ะทุกวันนี้ลาออกจากงานอยู่บ้านทำแค่งานบ้านเลี้ยงลูกแต่ทำไมท้องนี้ทั้งแพ้ทั้งเหนื่อยมากกว่าสองท้องที่ผ่านคือท้องนี้แค่ลุกเดินฉี่ก็เหนื่อยแล้วค่ะคือแพ้ท้องหนักมากแล้วหายไปตอน4เดือนตอนนี้กลับมาแพ้อีกแถมเหม็นทุกอย่างเลยช่วงนี้บ่หลับนอนกันเลยทีเดียวตาสว่างเหมือนแม่ดีดตลอดเวลาเลยค่ะ #แม่มีความอยากไปโน้นนี้ทำโน้นนี้แต่จะทำจริงๆเหนื่อยสะงั้นค่ะใครเป้นแบบแม่เมบ้างค่ะ

ท้อง3กำหนดคลอด4มกราคม63
1 Trả lời
Thành viên VIP

ยินดีด้วยนะคะ