แม่ท้อง

ท้องได้35วิคแล้วค่ะมีอาการท้องน้อยแข็งตัวบ่อยเกือบตลอดทั้งวันเลยค่ะคลายแปบเดียวก้อแข็งไหม่อีกเป็นมาตลอดช่วง2-3วันนี้รุ้สึกตึงท้องมากเจ็บเหมือนปวดประจำเดือนแต่ไม่มากเดินก้อไม่ค่อยจะไหวแล้วค่ะหน่วงท้องมากๆเลยบางทีต้องเดินก้มๆเอาเพราะตึงจนเจ็บค่ะ..อยากทราบนี่คืออาการแบบไหนค่ะ..แม่ท้องเป็นเบาหวานค่ะหมอจะเร่งคลอดตอย38วิคค่ะแม่ๆท่านไหนพอรุ้อาการแบบนี้ช่วยบอกหน่อยนะค่ะมันคืออาการแบบไหนท้องแข็งก้อเจ็บจี๊ดๆหน่วงๆมากเลยค่ะ

1 Trả lời

ลองเช็คอาการดูค่ะ

Post reply image
Câu hỏi liên quan