29weekค่ะ

ท้องเล้กมากเลยค่ะ ผิดปกติป่าวคะ?

29weekค่ะ
16 Các câu trả lời

ไม่ค่ะ ท้องแรกใช่มั้ยค้ะ ถ้าท้องแรกถือว่าปกติค่ะ มันจะไม่ค่อยออกบวกกับคุณแม่เป็นคนรูปร่างผอม ถ้าลูกน้ำหนักตามเกณฑ์ถือว่าปกติมากจ้า ไม่เกี่ยวกับขนาดท้องค่ะ

31+1ค่ะเล้กมากพอถ่ายออกมาดูใหญ่จริงๆแล้วเล็กมากค่ะคนแก่บอกว่าเหมือนท้อง3เดือนเลย

Post reply image

หมอว่าตามเกณไหมค่ะ ถ้าหมอว่าตามเกณก็ไม่ผิดปกติค่ะแม่

โฟกัสนน.ลูกพอจ้า และนน.จะขึ้นเร็วมากช่วงไตรมาสสุดท้าย

5y trước

นน 54ค่ะ แต่ นนลุกเท่ารัยไม่รู้ เพราะซาวตอน3เดือน ก้ไม่ได้ซาวอีก

Thành viên VIP

น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ก็ถือว่าปกติค่ะ

เล็กมากๆๆจ้า สงสัยต้องหาหมอ

สมส่วนกับสรีระของแม่ค่ะ

อยู่ที่น้ำหนักลูกค่ะ

ไม่เล็กนะ ปกติค่ะ

ท้องแรกหรอค้ะแม่

5y trước

ใช่จ้า

Câu hỏi liên quan