ท้อง4เดือน เเบบนี้หมายถึงอะไรหรอคะ

ท้องนูนออกมาเเบบนี้หมายถึงอะไรหรอคะ อันตรายรึป่าว#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

ท้อง4เดือน เเบบนี้หมายถึงอะไรหรอคะ
10 Các câu trả lời

แบบนี้มดลูกลอยค่ะถ้าโก่งตัวมันจะนู้นฝั่งใดฝังหนึ่ง พยายามน้องสลับซ้ายขวานะคะคุณแม่

มดลูกลอยตัวรึเปล่าคะ บ้านนี้ถ้านอนหงายนานๆจะเป็นเหมือนกันค่ะ แนะนำให้นอนตะแคง

เป็นค่ะ นูน แต่บ้านนี้17สัปดา4วัน ดิ้นตอดจนไม่ได้หลับได้นอน น้องดิ้นแรงมาก

Influencer của TAP

ท้องแข็งรึเปล่าคุณแม่ อย่าเกร็งท้องนะคะ อันตรายต่อลูกในครรภ์นะแม่

น่าจะเป็นเพราะน้องโก่งตัวค่ะ บ้านนี้ก็เป็น

บ้านนี้4เดือนแบบนี้เลยคะ

บ้านนี้ก็เป็นจร้าแม่

มดลูกลอยตัวจ้า

ดูขนาดใหน

ลูกงัยคะ

3y trước

หนูเปน คะ สรุป คือ ลูกหรือ มดลูก คะพี่ หนุ เอง ยัง สงสัยแต่หนุได้ 5 เดือน แล้ว