มาสอบถามแม่ๆที่มีภาวะแท้งคุมคามหน่อยค่ะ แม่ๆคนไหนมีภาวะปากมดลูกปิดไม่สนิทบ้างค่ะ

(ท้อง 9 สัปดาห์ )บ้านนี้กังวลมากเลยค่ะ กลัวไปหมด ตอนตี3มีเลือดออกติดเช็ดชู่มานิดหน่อย ช่วงเช้าไปหาหมอมาแล้ว หัวใจน้องปกติดี ตัวน้องหมอก็แจ้งว่าปกติดี แล้วหมอหาที่มาของเลือดทางช่องคลอด พบปากมดลูกปิดไม่สนิท มีโอกาสสูงแม่กลัวมากค่ะ พอหลังตรวจเสร็จไปเข้าห้องน้ำพบว่ามีเลือดมีแผลจากการที่ตรวจภายใน ตอนนี้มีอาการเจ็บหน่วงอวัยวะเพศ ขอคำแนะนำจากแม่ๆหน่อยค่ะ ถ้าไม่ดีขึ้นว่าจะหาหมออีกครั้งค่ะ ตอนนี้อยากนอนพักเพราะวันนี้หน่วงท้องมากค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan