ขอทามหน่อยจ้าเเม่ๆตั้งครรภ์ใครชอบดมยาดมบ้างคะ

ท้อง7เดือน20วัน

ขอทามหน่อยจ้าเเม่ๆตั้งครรภ์ใครชอบดมยาดมบ้างคะ
50 Các câu trả lời

ตอนท้องอ่อนๆดมตลอดเวลา ถึงขั้นเอายัดรูจมูกไว้เลยค่ะ แต่พอเริ่มท้องแก่ เราดมยาดมทีไรจะเป็นลมทุกที

ยาเหลือง ยาดม ยาเขียวคือเหม็นทุกอย่าง ดมได้แต่ยาหม่อง แต่ดมแค่ตอนแพ้ท้องเท่านั้นเองคะ

เราไม่ค่อยดมอะค่ะ เพราะดมมากๆเราจะเวียนหัวอะ เราจะดมเฉพาะเวลาที่เพลัยจริงๆถึงจะดมค่ะ

เราพกติดตัวเลยค่ะ ทำงานในออฟฟิศบางคนเอากับข้าวมากินเหม็นมาก ต้องพึ่งยาดมตลอดค่ะ

ดมตอนนี้รู้สึกเหมือนคัดจมูก หายใจไม่ค่อยออก ดมยาดมทำให้ดีขึ้นหลับคายาดมบ่อยมาก

ตอนแรกก่ไม่ได้ดม พอเข้า32สัปดาห์เหนื่อยบ่ยก้เลย ชื้อมาดมเหมือนกันค่ะ

Thành viên VIP

เป็นค่ะ ตอนท้องช่วงไตรมาสแรก ดมแบบยัดจมูกค้างไว้เลย มันวิงเวียน

ตอนตั้งครรภ์ครั้งแรกเวียนหัวก็ต้องดมเหมือนกัน จะเป็นลมตลอด

บ้านนี้ชอบเหมือนกันค่ะแต่สามีไม่ให้ดมเลยมาเป็นวิทแทนค่ะ

ดมได้แต่ของหงส์ไทยค่ะ ยาดมธรรมดาดมไม่ได้เลย แพ้หนักมากคะ

Post reply image