ตกขาว

ท้อง6สัปดายังไม่ไดฝากท้องตกขาวสีแบบนี้เป็นอันตรายไหมค่ะ อันนี้เช็ดออกมานะคะ

ตกขาว
11 Các câu trả lời

ช่วงอายุครรภ์น้อยๆ เราก็มีตกขาวสีน้ำตาล แต่ตอนนั้นไม่ได้แอะใจอะไร ไม่นานก็มีเลือดออกตามมา หมอบอกว่า มีภาวะแท้งคุกคาม คุณแม่รีบหาหมอนะคะ

5y trước

สีแดงไม่สดมาก เหมือนเลือดปนน้ำ แต่ไหลเยอะเปื้อนกางเกงในค่ะ

หาหมอเลยค่ะ. เสี่ยงแท้งคุกคาม. ฝากท้องเลยด้วยนะค่ะ

ระวังภาวะแท้งคุกคามนะคะ บ้านนี้เปนตอน5วีค

แนะนำไปหาหมอ เอารุปไปให้หมอดูด้วยค่ะ

หาหมอเลยค่ะเสี่ยงแท้งคุกคามน้อ

รีบหาหมอเลยนะคะเเม่เสี่ยงแท้งค่ะ

5y trước

รอหมอนัดซาวน์อีกทีนะคะครั้งหน้าอาจจะเจอทั้งถุงทั้งน้องเลยก็ได้จ้า

ผ่าตัดแล้วจ้า สรุปท้องนอกมดลูก

ไปหาหมอค่ะ ตกขาวสีผิดปกติค่ะ

ไปหาหมอเรยค่ะแม่

Thành viên VIP

หาหมอเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan