ท้อง

ท้อง29wkเล็กไปไหม

ท้อง
18 Các câu trả lời

อย่าถามเลยค่ะ ท้องเล็กไปไหม ท้องใหญ่ไปไหม เอาเป็นว่าไปหาหมอทุกครั้ง ถ้าหมอบอกว่าน้ำหนักน้องน้อยกว่าเกณฑ์ อันนั้นค่อยเครียดนะคะ ตราบใดที่หมอบอกว่าเป็นไปตามเกณฑืปกติแข็งแรงดี จะเล็กจะใหญ่ไม่สำคัญค่ะ สรีระร่างกายคนเราไม่เหมือนกันค่ะ เราจะเครียดเปล่าๆค่ะคุณแม่

เเล้วเเต่หุ่นคุณเเม่เเต่ละคนคะ ไม่เกี่ยวกับท้องเล็กท้องใหญ่คะ หาหมอดูที่ นน.ตัวลูกถ้าผ่านเกณฑ์ก็ไม่ต้องกังวลอะไรคะ

Thành viên VIP

ดู นน.ลูกเป็นเกณฑ์ค่ะ ขนาดท้องแต่ละคนไม่เหมือนกัน บางคนท้องใหญ่ลูกตัวเล็ก บางคนท้องเล็กลูกตัวใหญ่

บ้านนี้32+3น้ำหนักลูกตามเกณคร๊น้ำหนักแม่ขึ้นมาแค่3.8เองคร๊

ยังเหมือนคนท้องได้9เดือนเลย เอาน้ำหนักลูกเป็นเกณฑ์สิ

ใหญ่กว่าบ้านนี้อีกค่ะ29+5wkยังเล็กยุเลย ท้องสองค่ะ

ใหญ่กว่าแม่บ้านนี้อีกค่ะ 32+2ท้องยังเล็กยุเลยค่ะ

Thành viên VIP

แล้วแต่สรีระคุณแม่ค่ะ ในรูปถือว่าไม่เล็กค่ะ

29week 5dท้องใหญ่แต่น้องตัวเล็ก

Post reply image

บ้านนี้30+2รู้สึกเล็กมากค่ะ

Post reply image