เจ้าทารกน้อย

...ทุกวันนี้น้องเอวาเริ่มขยับแข้งขา เตะขาไปมาแล้ว ตอนน้องยังเล็กแม่ก็ใช้ MamyPoKo Super Premium Organic แบบเทป สบายใจน้องไม่แพ้ค่ะ พอน้องเริ่มจะคว่ำ ขยับตัวมากขึ้น แม่ก็ใช้แบบกางเกงต่อ ไม่เปลี่ยนใจเลยค่ะ เพราะผลิตจาก Organic Cotton หรือปุยฝ้ายธรรมชาติที่ให้ความนุ่มและอ่อนโยนต่อผิวเป็นพิเศษ และยังมีแผ่นซับซึมที่เบาบางเพียง 0.4 cm แต่ซึมซับได้ดีเยี่ยมมากๆ ขอบเอวก็นุ่ม กระชับ แห้งสบาย ช่วยให้น้องพัฒนาการเรียนรู้ของตัวเองได้ดีมากๆ เจอตัวช่วยดีๆแบบนี้ แม่ก็สุขใจ ปลื้มมากค่ะ ❤

เจ้าทารกน้อย
1 Trả lời
Thành viên VIP

แจ้มยุ้ยย

3y trước

เต็มไม้เต็มมือมากค่🤭

Câu hỏi liên quan