มิถุนายน

ทีม มิถุนายน เตรียมของกันยังคะ แม่บ้านนี้ยังไม่เตรียมเลย ?????

99 Các câu trả lời
Thành viên VIP

บ้านนี้8มิถุนายนเตรียมของบ้างแล้ว

Post reply image

เริ่มเตรียมแล้วคะ จะว่าเห่อก็เห่อจ๊ะ

ยังจ้าว่าจะเตรียมใกล้ๆสิ้นเดือนนี้ค่ะ

4y trước

บ้านนี้เริ่มทยอยเตรียมจ้า

9มิถุนายนค่ะ เหลือของใช้อีกนิดหน่อย

Post reply image

บ้านนี้ 26 มิ.ย. ยังไม่ได้เตรียมเลยจ้า

05 มิถุนายน ยังไม่เตรียมเหมือนกันค่ะ

ยังเลยจร้ารอ8เดือนถึงจะเริ่มเตรียม

30 มิถุนายนค่ะยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ

6มิถุนา ยังไม่ได้เตรียมเหมือนกันคะ

23มิถุนายนยังไม่เตรียมเหมือนกันค้ั