ไร้สาระ

ทำไมเรารู้สึกว่ามันเริ่มจะมีแต่คำถามไร้สาระ เช่น ตั้งชื่อลูกว่าอะไรดี แบบนี้ท้องมั้ย เค้าว่ากันว่าแบบนี้ จริงมั้ย ท้องอยู่สามีมีคนอื่น ทำยังไงดี คือ.....คนเรามันต้องไม่มีความรู้หรือไม่มีคนให้ปรึกษาขนาดนั้นเหรอ นี่เป็นเพจแม่และเด็กมั้ยคะ แชร์ประสบการณ์ ที่คุณแม่แต่ละคนเจอมา อะไรที่มันอันตราย รุนแรงก็ปรึกษาหมอเถอะ ไม่ก็ปรึกษาคนในครอบครัวอ่ะ เลือกคำถามบ้าง ไม่ใช่จะอยากได้คะแนนอย่างเดียว บางทีเราว่าเราโง่แล้วนะ เจอบางคำถามคือ.... ต้องขนาดไหนถึงถามคำถามโง่ๆออกมาขนาดนั้น??ขอหน่อยเถอะ อยากดราม่า จัดมา เดี๋ยวจัดให้

Hãy là người đầu tiên trả lời