ไข่ตกมั้ยคะ

ถ้าวันที่10ไข่ตกวัดตอนเวลา(06.00)ตอนเย็นถ้าXXXกับสามียังทันยุ่มั่ยคะ

ไข่ตกมั้ยคะ
6 Các câu trả lời

ทันคร้าไข่ตกรอตัวอ่อนอยู่ค่ะ ขอให้โชคดีดีนะคะ อ่อxxxเสร็จอย่าลืมเอาหมอนรองก้นเอาขาขึ้นก่ายผนังสัก15นาที นะคะ

5y trước

จริงๆค่ะสำหรับเรานะ

ถ้าขึ้น 2 ขีดเข้มแสดงว่าไข่กำลังจะตกภายใน 24-36 ชม.ให้ xx กันวันเว้นวันเลยจ้า (วันที่ 10,12,14) (ขอเราได้ผลคะ)...เป็นกำลังใจให้นะคะ

5y trước

ค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

ปกติตรวจไข่ตกต้องตรวจวันไหนคะหลัง. ปจด. ขาดกี่วันคะ

5y trước

ค่ะ

ปฏิทินแบบนี้ดูยังไงอ่ะคะ

Post reply image
5y trước

สีเขียวคือช่วงไข่ตกค่ะ สีแดงกำหนดรอบเดือนค่ะ

Thành viên VIP

จัดการทำการบ้าน ด่วนๆค่ะ

5y trước

เรียบร้อยแล้วค่ะ🤗🤗🤗

Thành viên VIP

ทันค่ะ

5y trước

ทันคะ ไข่อยู่ได้ 1 วัน คะ