ท้อง6วีค มีเลือดออก

ตั้งครรภ์ได้6วีค4วัน ซาวช่องคลอดเมื่อ3วันที่แล้ว เจอถุงไข่แดง มาวันนี้มีเลือดออกมานืดเดียว และหยุดไหล ทักถามเจ้าหน้าที่ที่คลินิก บอกแค่เลือดฝั่งตัว ให้ดูอาการ อยากทราบแม่ๆท่านไหนเคยพบเจอเหตุการณ์นี้บ้างคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรก

ท้อง6วีค มีเลือดออก
18 Các câu trả lời

บ้านนี้ ก็พึ่งจะมีเลือดออกวันนี้ช่วงบ่ายๆ ออกนิดนึงไม่เยอะคะ ท้องแรกคะ

2y trước

7สัปดาห์ 3วัน คะแม่

Thành viên VIP

เราออกเป็นสีชมพูอ่อนๆได้กินยากันแท้ถึง10วีคค่ะ มีเลือดออกตั้งแต่5วีค

บ้านนี้เลือดล้างหน้าลูกออกมาตอน6วีคคะ แต่ไปหาหมอก็น่าจะดีกว่า

2y trước

ของเราออกเยอะเหมือนเลือดประจำเดือนกำลังจะหมดเลยคะ ตอนนั้นตกใจมาก แต่พอไปหาหมอ หมอบอกว่าเป็นเลือดล้างหน้าน้องคะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ไม่เป็นอันตรายอะไรนะคะ

2y trước

34+4 วีคแล้วค่ะ

หาหมอดีกว่านะคะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

2y trước

รอคิวเข้าซาวอีกสองวันค่ะ

Thành viên VIP

ไปหาหมอมายังคะแม่

2y trước

หมอนัดซาวอีกสองวันค่ะ

Super Mom

พักผ่อนเยอะๆ นะคะ

2y trước

ขอบคุณจ้าแม่ ตอนนี้พยายามนอนติดเตียงลุกไปกินกับไปฉี่อย่างเดียวเลย กังวลมากจ้า😢

Super Mom

แนะนำหาหมอค่า