สอบถามหน่อยค่า

#คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ตัวนี้ทาผื่นที่หน้าได้ไหมคะ แล้วใช้ดีไหมคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

สอบถามหน่อยค่า
8 Các câu trả lời

บ้านนี้ใช้ยูเซอรีนโอเมก้า กับอีเซอร่าทาหน้าค่ะ บีแพนเธนมี 2 แบบ ออยล์เมนท์ทาก้นกันผื่นผ้าอ้อม ถ้าก้นแดงๆหรือมีผื่นแล้วใช้บีแพนเธนครีมค่ะ ครีม Fae & Mae คนก็แนะนำเยอะค่ะ

เคยอ่านเจอที่หน้าใช้ตัวนี้ดีจ้า ตอนนี้แม่ก็ซื้อมาไว้เตรียมคลอดแล้ว

Post reply image
2y trước

เค้าสั่งในShopee ค่ะ ส่งฟรี เพจในเฟสก็มีแต่มีค่าส่งจ้า

Super Mom

ลักษณะผื่นแบบนี้หาหมอดีกว่านะคะ กลัวว่าจะแพ้อะไรค่ะ

Influencer của TAP

ไม่แนะนำให้ใช้ที่หน้านะคะ ถ้าที่หน้าใช้ยี่ห้ออื่น

ทาได้คะเพราะลูกเราอายุ2เดือนใช้อยุ่คะใช่ดีด้วยคะ

ลองหาบีแพนเธนมีสูตรเนื้อครีมเบาแบบทาหน้าได้ค่ะ

อันนี้คะ เราใช้อยู่ ทาสองวัน ผื่นลูกดีขึ้นเลยคะ

Post reply image

Fae&Mae ค่ะ ใช้ดีมาก ผื่นที่หน้าหายเกลี้ยง