แม่ๆคะอึเป็นสีดำปกติไหมคะ

ตอนนี้ท้องได้9สัปดาห์แล้วคะวันนี้เช้ามาอึเป็นสีดำตกใจมากๆเลยคะ

19 Các câu trả lời

ไม่ต้องตกใจค่ะอึดำยันคลอด คลอดแล้วกินยาบำรุงเลือดต่ออีก ดำต่อเนื่องเลยจ้า

ขอบคุณนะคะพอดีหมอไม่เขียนไม่บอกเลย เลยตกใจคะ

Thành viên VIP

ถ้ากินยาบำรุงเลือด อึเป็นสีดำปกติค่ะแม่

ปกติค่ะ เราก้เป็น คงเป็นจนคลอดเลยแระค่ะ

ปกติ ค่ะ เพราะ กินยา บำรุงที่คุณหมอให้มา

ยาบำรุงบางตัวทำให้อุจจาระเป็นสีดำค่ะ

สีดำเพราะยาบำรุงเสริมธาตุเหล็กค่ะ

ปกติคร่าา..เปนกับยาที่หมอให้มาคร่า

อึเป็นสีดำเพราะยาบำรุงค้ะ

Thành viên VIP

ปกติคะ​ เพราะยาบำรุงคะ