ท้องลมอาการเปนยังไงมั่งค่ะ

ตอนนี้ท้องได้4วีคแล้ว หมอซาวไม่เจอค่ะ เลยนัดซาวอีกที20มีนา เครียดมากค่ะ

16 Các câu trả lời
Thành viên VIP

บ้านนี้ตอน4วีคกว่าไปซาวก็ไม่เจอนะค่ะพบเเต่เพียงถุงตั้งครรภ์คุณหมอเว้นใว้เป็นเดือนมาเจออีกที9วีคค่ะพร้อมกับหัวใจน้องที่เต้นปกติอาการท้องลมจะปวดท้องน้อยมากกว่าปกติมีเลือดออก(คุณหมอที่ฝากครรภ์เคยเเนะนำมา)ถ้าคุณเเม่ไม่ได้มีอาการนี้ก็อย่างกังวลไปเลยค่ะครรภ์ยังคงอ่อนมากยังคงอัลตร้าซาวไม่เจอตัวเด็กหรอกค่ะ ถ้าจะเจอจริงก็คงจะ7วีคขึ้นไปตอนนี้ยังอ่อนมากซาวก็คงเจอเพียงถุงตั้งครรภ์ค่ะ ในช่วงนี้คุณเเม่ก็บำรุงใว้ก่อนนะค่ะ

4วีคอาจเร็วไป​ บางคน7หรือ8วีคก็ยังไม่เห็นน้องคะ​เจอเเต่ถุงตั้งครรภ์​ ไปเจออีกทีตอน12วีคก็มีคะ​ สู้ๆนะคะเเม่​ เป็นกำลังใจให้จ้า​ มีอาการเเพ้บ้างไหมคะ​

ตอนแรกก็ตกใจคิดว่าจะท้องลมเหมือนกันค่ะตอนนั้น 5 สัปดาห์ เพราะปวดหน่วงท้อง พอกลับไป 7 สัปดาห์อัลตราซาวด์อีกรอบถึงเจอถุงตั้งครรภ์ค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ตอน7weekไม่เจอตัวอ่อน ไปซาวด์อิกรอบ 11week ถึงเจอค่ะ แม่อย่าเครียดเลยค่ะ กินโฟลิต นมบำรุงน้องไปก่อน

5y trước

เราก็เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ ตอนนี้แท้ตัเงแต่เดือนมีนาแล้วค่ะ ตอนนี้ท่องใหม่แล้วได้เดือนกว่า

4 วีคยังเล็กมากๆเลยค่ะ มีสิทธิ์สูงมากที่จะยังไม่เจอ ทำใจให้สบาย บำรุงตัวเองดีๆ นอนหลับพักผ่อนเยอะๆจ้า

5y trước

ขอบคุณจ้า

ขอบคุณทุกคนน่ะค่ะ เราแท้งไปแล้วค่ะ เมื่อเดือนมีนาคม ตอนนี้เราท้องให้ม่แล้วค่ะ ได้เดือนกว่าแล้ว

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-145959)

บ้านนี้6วีคก็ยังไม่เจอน้องค่ะ เจอน้องตอน8วีค แต่ได้ยินเสียงหัวใจน้องตอน10วีคค่ะ

6y trước

แอบเครียดนิดหน่อย คนที่2จ้าเลยกลัว

เคยค่ะจะมีแต่ไข่เหมือนไข่ปลาแต่ไม่มีตัวเด็กเลยหมอให้ขูดมดลูกเอาออกค่ะ

เป็นยังไงบ้างคะคุณแม่ ซาวเจอหรือยังคะ 4Wเป็นเหมือนกันเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan