ท้อง37w มีใครเป็นไหมค่ะ

ตอนนี้ท้องครบ37 วิคแล้ว ก่อนหน้านี้ มีปวดงามขาซ้าย ปวดตรงจิ'มิ กับหัวหน่าว แค่ไม่รุนแรง ไปหาหมอล่าสุดหัวน้องลงอุ้งเชิงกลางแล้ว มาวันสองวันนี้ปวดมาก ง่ามขาซ้าย จิมิ หัวหน่าว บั้นท้ายเอว ปวดแบบนอนไม่ได้เลย พลิกตัวทีก็ปวดร้าวน้ำตาไหล จะลุกทีก็โอ๊ย กว่าจะตั้งตัวได้ พอลุกได้กว่าจะเดินออกรอย รู้สึกว่าปวดกว่าทุกครั้ง ท้องลงต่ำแล้ว เป็นอาการใกล้คลอดไหมค่ะ มีใครเป็นบ้างไหมคะ กำหนดคลอด4/8/67 ค่ะ ท้องแรกค่ะ ยังไม่ได้ลางานกลัวได้อยู่กับลูกน้อยวัน จะลาทีเดียวตอนคลอดเลย

Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan