มีแม่ๆกำหนดคลอด 12สิงหา เหมือนกันมั๊ยค่ะ

ตอนนี้ น้ำหนักเบบี๋เท่าไหร่กันแล้วค่ะ วันนี้27weeksเต็มไปหาหมอมา น้ำหนักแม่ไม่ขึ้นเลยค่ะ หมอบอกว่าให้กินไข่วันล่ะ2ฟอง กลัวน้องจะตัวเล็ก กินอะไรบำรุงลูกในท้องดีค่ะ เราไม่ถนัดเมนูไข่ เลย โดยเฉพาะไข่ต้ม กินทีไรอาเจียนทุกที ส่วนของที่ไม่มีประโยชน์ กินได้ทุกอย่าง ไม่มีแพ้เลย แม่ๆคนอื่นเป็นเหมือนกันหรือเปล่า พอคุณหมอทักรู้สึกกังวลขึ้นมาเลยค่ะ (คนอยู่ในท้องก็คงจะคิดหนักเหมือนกัน ดูจากท่าทาง?)

มีแม่ๆกำหนดคลอด 12สิงหา เหมือนกันมั๊ยค่ะ
Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan