แม่ๆคนไหนเป็นเหมือนกันบ้างคะ

ตอนนี้ 26 week. เมื่อวานรู้สึกคันที่ท้องที่แขนข้างซ้าย เพิ่งจะมาสังเกตุเห็นตอนอาบน้ำก่อนเข้านอน เกิดจากอะไรเหรอคะ แพ้อาหารบางอย่าง หรือ ฮอร์โมนเปลี่ยน ฯลฯ แม่ๆท่านไหนเป็นเหมือนกันและพอจะรู้สาเหตุบ้าง จะขอบคุณมากเลยค่า

แม่ๆคนไหนเป็นเหมือนกันบ้างคะ
27 Các câu trả lời

ฮอร์โมนคะ เดียวก็หายไปเอา เราก็เป็นคะ

เคยเป็นเหมือนกันค่ะ พอคลอดแลวกะหายเอง

4y trước

ทิ้งรอยหลังคลอดมั้ยคะ

บ้านนี้เป็นที่ขาค่ะเกาลายหมดแล้ว

Thành viên VIP

บ้านนี้ก้เป้นค่ะ คันทั้งตัวเลยค่ะ

4y trước

บ้านนี้พยายามอดใจใม่เกาแค่ทำใม่ใด้🤣 ทำใด้แค่พยายามลูบๆเอาค่ะ

เป็นคะคันแขนขาและที่ท้อง 32 w ก็เป็น

4y trước

แล้วมันก็หายไปเองใช่มั้ย อดทนไม่เกา กลัวทิ้งเป็นรอยดำ

เราเป้นที่ข้อพับขา และแขน

ดูเผินๆ นึกว่าว่าตุ่มยุงกัดง่ะ

4y trước

ขึ้นทั้งแขนซ้ายและท้องด้านซ้ายลายจุดสวยงามเลยค่า อดทนไม่เกา กลัวมันติดเชื้อและเป็นหนักกว่าเดิม

Thành viên VIP

เป็นเหมือนค่ะ แม่คันทั้งตัวเลย

4y trước

คันจนบอกกับแฟนไป...ว่าอยากจะเอาตัวถูไถตามขอบกำแพงบ้านเลยค่า 555

บ้านนี้ก็​เป็น​ค่ะ​

เป็นเหมือนกันเลยคะ

Câu hỏi liên quan