จะรู้สึกได้ถึงน้องในท้องตอนกี่วีคคะ

ตอนนี้​ 14​ weeks บางครั้งรู้สึกเหมือนน้องดิ้นหรือลอยตัว​ รู้สึกเหมือนมีอะไรมาตอดๆ​ ตุบๆตรงท้อง​ หรือเป็นเพราะเราคิดไปเองคะ

16 Các câu trả lời

14วิค ไม่ค่อยรู้สึกท้องแรกค่ะ อยากรู้สึกบ่อยๆบ้างเหมือนเคยตอดแต่น้อยมากไม่แรง

บ้านนี้14wเหมือนกันค่ะแม่ มีความรู้สึกว่ามีอะไรตุบตั้บในท้องบ่อยมากเลยค่ะแม่

Thành viên VIP

ปกติรู้สึกตอดได้ 13 วิคขึ้นไปค่ะ บ้านนี้ก็ 13 วิค ตอนนี้ 19 วิคแล้วแรกจนแม่ตกใจ

Influencer của TAP

บ้านนี้ 16 ตอดแล้ว นึกว่าปลาสะกิดในท้อง ตอนนี้ 27 แล้ว ดิ้นเก่งมาก

ทางนี้16 w ค่า ขึ้นอยู่กับหน้าท้องแต่ละคนด้วยค่ะ

บ้านนี้16 วีคค่ะ ติดๆ ตอนนี้17 วีค ตอดแรงขึ้นค่ะ

14วีครุ้สึกเหมือนกันคะแต่บางครั้ง

ตั้งแต่ 18 วีคขึ้นไป ถ้าชัวร์ๆ 20 วีคคะ

บ้านนี้รู้สึกว่าน้องตอดตอน17wค้า

บ้านนี้น้องดิ้นตอน5เดีอนค่ะ