อยากกินโค๊ก

ตอนนี้26+2weeks อยากกินโค๊กเย็นๆมากเลยค่ะ มีแม่ท่านไหนกินบ้างคะแล้วผลเสียถึงลูกมากไหม คือมันหิวมากเลยค่ะ ??????

24 Các câu trả lời

นานๆที ในปริมาณน้อยๆได้ค่ะ แต่บ่อยๆมากๆไม่ได้ เพราะเครื่องดื่มพวกนี้มีคาเฟอีน และ น้ำตาลสูงมาก ซึ่งอันตรายต่อทั้งแม่และลูกค่ะ เมื่อไม่นานก็เพิ่งมีข่าวออก แม่ท้องติดเครื่องดื่มที่มีคาเฟอีน ทำให้ลูกในท้องหัวใจเต้นเร็วผิดปกติ ร่างกายคนเรามันต่างกันค่ะ บางคนเป็น บางคนไม่เป็น ทางที่ดีที่สุดคือ ป้องกันไว้ดีกว่าแก้ค่ะ ไม่ควรพาลูกเสี่ยง

ทานได้ค่ะ แค่ให้หายยากกะพอคะ แต่แนะนำอย่าทานเรยดีกว่า ถ้าทานครั่งแรกมันกะจะอยากอีก555. แม่บ้านนี้เปง โดนแฟนดุตลอด 😂😂

บ้านนี้ก็กินค่ะ คลอดลูกคนแรกก็ปกติดีค่ะ พอมีคนที่2ก็ยังกินอยุ่ค่ะแต่จะกินเวลาที่อยากกินพอค่ะ

บ้านนี้กินโค้กซีโร่ค่ะ แต่ไม่ได้กินประจำนะคะ พอหอมปากหอมคอ ให้หายอยาก

เรากินเฉพาะตอนอยากมากๆๆๆๆ. ที่ไม่กินบ่อยเพราะกลัวเป็นเบาหวานคะ

จัดไปเลยคะหนึ่งแก้วเย็นๆ มันชื่นใจมากคะ แม่บ้านนี้ก็แอบบ่อยๆคะ

บ้านนี้กินเกือบทุกวันเลยค่ะ สามีตามใจชอบสรรหามาให้😁

ทานพอประมานนะคะเพราะมันมีคาเฟอีน ส่งผลทั้งแม่และเด็กนะคะ

กินได้ค่ะ. บ้านนี้ก็กิน แค่จิบพอหายอยากค่ะ

บ้านนี้ก็กินจ้า แต่นานจะกินสักครั้งค่ะ