เลขตรงนี้คืออะไรหรอคะแม่ๆ

ตอน8.6วีค 9.6cm ตอน9.4วีค 9.5cm ตอน11วีค 8.1cm

เลขตรงนี้คืออะไรหรอคะแม่ๆ
7 Các câu trả lời

ไม่ใช่ความยาวตัวน้องแน่นอนค่ะ ความยาวตัวน้องคือ crl แล้วต่อด้วยตัวเลข อายุครรภ์ 8 w 6 d ตัวอ่อนไม่น่ายาวเกิน 2.5 cm ด้วยซ้ำ ขนาด 12 w 3 d ตัวอ่อนยาวแค่ 6.0 cm เองค่ะ ตัวเลขที่แม่ถามมา ถ้าไม่เข้าใจลองถามหมอนะคะ แต่ไม่เกี่ยวกับความยาวน้องแน่นอน แปลกที่บางคนไม่รู้จริง แต่เข้ามาแสดงความเห็นเป็นตุเป็นตะ อย่าคิดเอาแต่คะแนนสะสมเลยค่ะ ขอข้อมูลที่จริงจังด้วย

4y trước

ประมาณ 43.7 ค่ะ อาจจะบวกหรือลบกว่านี้ได้ ขึ้นอยู่กับความสมบูรณ์ของน้องค่ะ

รายละเอียดของน้องน่าจะอยู่ตรงรูปซาวนะคะ ไม่น่าจะมาอยู่นอกขอบรูปแบบนี้ ลองสอบถามหมอก่อนนะคะ

น่าจะเป็นความยาวของน้องค่ะ แต่ทำไมเล็กลง ถ้าไม่แน่ใจลองถามหมอค่ะ

Thành viên VIP

ความยาวน้องค่ะ ปล.ถ่ายรูปไม่ค่อยชัดค่ะ

ขนาดตัวน้องรึป่าวค้ะ

อยากรู้เหมือนกันคะ

ความยาวของน้อง

Câu hỏi liên quan