กลัว

ตรวจเลือดแล้วมีความเสี่ยงสูงแต่ยังไม่ได้เจาะน้ำคร่ำ กลัวจังเลย​ ใครเป็นบ้าง

8 Các câu trả lời

คู่ผม ต้อง เจาะน้ำคล่ำทุกครรภ์ เพราะเป็นเม็ดเลือดเล็กผิดปกติ คือเป็น เอลฟ่า เอ ทั้งพ่อและแม่ ไม่ต้องกังวลไปครับ เจาะเพราะจะได้ชัวว์และแน่นอนดีกว่าครับ

ใจเย็นค่ะแม่ แม่ๆหลายคนในนี้ก็เสี่ยงสูง แต่พอเจาะน้ำคร่ำก็ปกตินะคะ ส่วนบ้านนี้เอาชัวร์เลยเจาะน้ำคร่ำอย่างเดียวเลย พรุ่งนี้ฟังผลแล้ว

5y trước

อย่ากังวลค่ะ ทำใจสบายๆ ไปทำบุญก็ได้นะแม่

เจาะค่ะเพื่อยืนยันผล บ้านนี้เจาะ ผลปกติ ไม่ต้องกังวนค่ะ เราจะได้รับมือไหว

5y trước

ขอบคุณคะ​ ก้อภาวนาให้เป็นแแบบั้นคะ​ จะได้สบายใจ

สู้ๆนะคะคุณแม่ขอให้ผลตรวจผ่านไปได้ด้วยดีนะคะ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ

Thành viên VIP

สู้ๆนะค่ะ