ทีมพฤศจิกายน คลอดแล้วค่ะ 38+5 วีค กำหนดคลอดเดิม 23 พฤศจิกายนค่ะ

ด.ญ.กนกวรรณ นันทวิสิทธิ์ (ปู่ตั้งชื่อให้ค่ะ) ชื่อเล่น น้องลลินค่ะ คลอด 38+5 วีค คลอดธรรมชาติค่ะ แม่ปวดท้อง 2 ชั่วโมงหนูก็คลอดเลยค่ะ เวลาเกิดของหนู 02:15 น. วันอาทิตย์ที่ 14/11/64 น้ำหนักแรกคลอด 3380 กรัม ความยาว 53 ซม.ค่ะ #ลูกสาวแม่มะปรางพ่อรุทธิ์ค่ะ😊😊

ทีมพฤศจิกายน คลอดแล้วค่ะ 38+5 วีค กำหนดคลอดเดิม 23 พฤศจิกายนค่ะ
30 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

3y trước

ขอบคุณค่ะแม่

ออกเองเก่งจังเลยค่ะ

3y trước

คลอดง่ายมากเลยค่ะแม่ มาแบบไม่ทันตั้งตัวเลย มาเร็วเคลมเร็วมากค่ะ

แข็งแรงนะคะลูก

3y trước

ขอบคุณค่ะแม่ กินนมเก่งมากเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ

3y trước

ขอบคุณมากค่ะแม่

Super Mom

น่ารักมากค่า 😍

3y trước

ขอบคุณนะคะแม่

Super Mom

ยินดีด้วยนะคะ

3y trước

ขอบคุณค่ะแม่

ยินดีด้วยจ้า