เพจขายเสื้อผ้า สำหรับเด็กทารก หาราคาถูกๆ เนื้อผ้าดีค่ะ มีแนะนำไหมคะ

ช่วยแนะนำเพจขายผ้าอ้อมเสื้อแบบผูกเด็กแรกเกิดหน่อยค่ะ9เดือนแล้วยังไม่มีเสื้อน้องเลยร้านแถวบ้านก็ถูกสั่งปิดจะสั่งก็ไม่รู้ว่าเพจไหนผ้าดีแม่ๆคนไหนเคยสั่งแนะนำหน่อยนะคะขอบคุณค่ะ

8 Các câu trả lời
Thành viên VIP

1.Bonnykids เพจขายเสื้อผ้าร้านนี้ของครบค่ะ ผ้าอ้อมสำลีแพค12ราคาไม่ถึง300 บาท ของใช้อาบน้ำ ที่นอน และของใช้ยิบย่อยต่างๆ 2.Homiebabyshop ร้านนี้เสื้อผ้าถูกค่ะ บอดี้สูทเด็ก 6 ชุด ประมาณ 290 เองค่ะ กางเกงตัวละ50น่ารักๆก็มีค่ะ ถูกทุกตัว แมสก์เด็กแรกเกิดก็มีค่ะเราก็ซื้อมาจากร้านนี้ 3.Baby Planet Shop ร้านนี้ยังไม่เคยซื้อค่ะ แต่มีคนแนะนำมาว่าถูก

5y trước

ขอบคุณมากๆนะคะ

เพจนี้เลยค่ะ ไดโนคิดส์ เขาทำแบรนด์ของเขาเอง ผ้าดีจริง ผ้านุ่มเหมือนซื้อในห้างเลยค่ะ ถูกด้วย ไลน์สดยกเซตถูกมากๆ ค่ะ ไปส่องดูก่อนนะคะ

Post reply image
Thành viên VIP

เพจนี้ค่ะ ผ้านุ่ม ผ้าดีมากค่ะ ราคาถูก ใช้มาตลอด

บ้านนี้สั่งเพจไดโนคิดส์ค่ะ ผ้าดีนะ

5y trước

สั่งมาเรื่อยๆค่ะถ่ายมาแค่บางส่วน แม่สั่งไป10000 ได้

เพจผ้าอ้อมลูกรักค่ะ คิดว่าราคาถูก

เพจนี้ส่งจริงถูกด้วยค่ะ

ปั้นปิ่น ฟอร์เบบี้จ้า

Shopee

Câu hỏi liên quan