ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงระวังปอดบวมนะคะ บ้านนี้เจอแล้วสงสารลูกมากค่ะ #ช้อคกับค่ารักษาแบบไม่มีประกันค่ะ

Post image
24 Các câu trả lời

ทำกรุงเทพประกันชีวิตสิคะ พอดีพี่สาวดูแลอยู่ ดีมากๆเลยนะคะ ลูกสาวก็ทำ อยู่รพ.กรุงเทพ เสียค่าส่วนเกินหลักร้อยเองค่ะ ที่เคยนอนมาเกือบอาทิตย์ เป็นปอดอักเสบค่ะ ลูกสาวเป็นภูมิแพ้ด้วย เลยคุ้มมากที่ทำไว้

Thành viên VIP

เหมือนกันเลยคะ บ้านนี้น้องไอแห้ง หายใจครืดคราด ไม่มีไข้ตัวอุ่นๆ ไปหาหมอแล้ว หมอบอกปกติดีคะ ให้ค่อยดูเวลาน้องหายใจ ถ้าหายใจเร้วให้ไปหาหมอ กังวลมากคะ คุณยายทวดน้องเป้นหอบหืดอีกด้วย กลัวจะติดกัน

วันนี้ก้พาน้องไปพ่นยาเพื่อขยายหลอดลมเหมือนกันค่ะ ไข้หวัดลงหลอดลมทำให้น้องหายใจครึดคราด ไอแบบแห้ง ขอให้น้องหายเร็วๆค่ะ แม่บ้านนี้พาลูกไปรักษาบัตร30บาทไม่เสียสักบาทแถมได้ยามาตั้ง4ขวดค่ะ

7y trước

มีอาการไอเสมหะเยอะหายใจครืดคราดจนซี่โครงบุ๋มให้รีบพอหมอค่ะ เพราะน้องก็ไม่มีไข้ค่ะ

คชจ ประมาณเท่าไหร่ได้คะแม่ บ้านนี้ก็ไม่ได้ซื้อประกันเด็กไว้เหมือนกัน กลัววันนึงต้องพ่นยา

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-32615)

อาการ​เป็น​ยังไง​คะ​จะได้ระวัง​และ​สังเกตุ​ลูก​ค่ะ​

หายไวๆ เเข็งเเรงนะคะ

หายไวไวนะคะคนเก่ง

Thành viên VIP

อาการเป็นไงคะแม่

หายไวๆนะคะคนเก่ง