ปวดท้องปวดหลังพะอืดพะอม

ช่วงนี้รู้สึกมีตกขาวใสๆไหลคิดว่าจะเป็นปจดเพราะอาการเหมือนตอนเป็นปจดมากสรุปคือไม่ใช่ค่ะ(ปจด.ล่าสุด17สิงหา)ตอนแรกรู้สึกปวดท้องน้อยด้านขวาหน่วงๆเกร็งๆ และปวดหลังพอผ่านมาอีกวันนึกว่าจะหายแต่ดันมาปวดใต้สะดือส่วนหลังก็ยิ่งปวดอีกไม่เคยปวดทรมานขนาดนี้เลยค่ะเราชอบชอบมีอาการพะอืดพะอมอยากอ้วกบ่อยมากกินไรไม่ลงเลยค่ะแต่พยายามฝืนเพราะปวดท้องแต่ทำไงก็ไม่หายเลยค่ะรอดูแค่ว่าปจดจะขาดมั้ยแต่ว่าปจดล่าสุดมาน้อยผิดปกติ แม่ๆคนไหนเคยเป็นมั้ยคะ✌🏻

1 Trả lời

ตรวจการ ตั้งครรภ์ยังค่ะ

Câu hỏi liên quan