อร่อยมาก ชงง่าย ดื่มง่าย

ชงกินทุกวัน อร่อยมากก ดีต่อแม่และลูกในครรภ์ น้ำอุณหภูมิห้องก็ละลายดี ไม่จำเป็นต้องน้ำร้อน ชงง่ายดื่มง่ายค่ะ

26 Các câu trả lời
 profile icon
Viết phản hồi

กล่องระกี่บาทค่ะ

3y trước

ถ้าเปนแบบชงใส่น้ำร้อน กล่องประมาณ300กว่าบาทค่ะ แต่ถ้าแบบแพ็ค4กล่อง จะเป็นแพ็คละ60กว่าบาท ขึ้นอยู่กับแต่ละที่ค่ะ