งง. คะประจำเดือนมาครั้งสุดท้าย9-11มา3วันคะเราควรใส่วันที่9หรือ11คะ

งง. คะประจำเดือนมาครั้งสุดท้าย9-11เดือน. ก. ค. มา3วันคะเราควรใส่วันที่9หรือ11คะ

งง. คะประจำเดือนมาครั้งสุดท้าย9-11มา3วันคะเราควรใส่วันที่9หรือ11คะ
31 Các câu trả lời

วันที่9ค่ะ. แต่ถ้าทราบวันกำหนดคลอดก็ลงวันกำหนดคลอดไปเลยค่ะ มันให้เลือกลง2แบบค่ะ บ้านนี้เลือกวันกำหนดคลอดเพราะอายุครรภ์ตอนซาวช้าไป1วัน จากที่นับเองตอนนั้น8สัปดาห์1วันแต่หมอซาวดูเด็กและวัดขนาดแล้วบอกว่า8สัปดาห์นะครับอายุครรภ์ช้าไป1วันครับ

วันที่ 9 คะ เพราะ เราก็คลอด วันที่ 14 เมษา 63 เหมือนกัน ตอนนี้ ท้อง ได้ 14 w6d แล้ว

Thành viên VIP

ของเราจำประจำเดือนครั้งสุดท้ายไม่ได้ เลยยึดใบอัลตร้าซาวด์ของหมอค่ะ

ตอนไปฝากท้อง หมอถามวันเมนส์มาล่าสุดนะคะ ไม่ใช่วันเมนส์หมดล่าสุด

ใส่วันแรกของวันที่ประจำเดือนมาครั้งสุดท้าย ก็คือวันที่9ค่ะ

วันแรกที่ประจำเดือนมาครั้งล่าสุดจ้า ลงวันที่9ค่ะแม่

5y trước

ขอบคุณจ่ะ

ก็ใส่วันแรกที่เป็นประจำเดือนไงคะ คือ วันที่9 คะ

9 ค่ะ เพราะเป็นวันแรกของประจำเดือนครั้งสุดท้าย

ใส่วันที่ 9 จ้า วันแรกของการมี ปจด. ครั้งสุดท้าย

วันที่9ค่ะ นับวันแรกที่ประจำเดือนมาล่าสุด

Câu hỏi liên quan