ค่าใช้จ่าย

ค่าใช้จ่ายแต่ละอาทิตย์ประมาณกี่บาทคะ? *เด็กอ่อน *รวมค่าใช้จ่ายทุกอย่างเช่น นม แพมเพิสฯ *ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ?

8 Các câu trả lời
 profile icon
Viết phản hồi
Thành viên VIP

แต่ละคนการใช้จ่ายน่าจะไม่เหมือนกันนะคะ ของเรา ลองนมที่แม่ๆหลายคนให้ลูกกินลูกกับไม่ถูก มาลงเอยที่แลคโตเย่นกล่องละไม่เกิน250 เดือนนึงรวมของใช้ลูกตก2500-3000

6y trước

ขอบคุณมากค่ะ

Câu hỏi liên quan