สอบถามแม่ๆที่คลอดโรงพยาบาลพุทธโสธร ฉะเชิงเทรา ค่ะ

ค่าคลอดทั้งผ่าและคลอดเองตามที่แม่ๆจ่ายเท่าไหร่คะ พยาบาลดูแลดีมั้ยคะ วันออกจาก รพ. เสียค่าใช้จ่านเท่าไหร่คะ

8 Các câu trả lời

ตามค่ะ ของหนูได้5เดือนแล้ว ยังไม่เคยเห็นน้องผ่านเครื่องฮัตตาซาวเลย ยังไม่ได้ใบซาวเลย

2y trước

ว่าจะไปคลอดเดือนหน้าอยากรู้ค่าใช้จ่ายเหมือนกันค่ะ

ค่าผ่าคลอกและพร้อมทำหมันจะมีค่าใช้จ่ายอยู่ที่เท่ารัยคร่าที่ ร.พ พุทธโสธร

3y trước

ตัวเองคลอดยังคะ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไร

ผ่าคลอดประมาน15000-20000ค่ะออกเองประมาณ5000-10000พยาบาลดูแลดีค่ะ

3y trước

คุณแม่ผ่าคลอดหรือเปล่าอยากรู้ราคาโรงบาลนี้

Influencer của TAP

ผ่าคลอด 12,000 ค่ะ ค่าห้องพิเศษธรรมดา คืนละ 1,600 ห้อง พิเศษ vip คืนละ 2,400

1y trước

11,760 บาทค่ะ

มีใครคลอดลูกโรงพยาบาลพุทธโสธรบางค่ะค่าคลอดเท่าไหร่

3y trước

ต้องฉีดวัคซีนครบไหมค่ะ

แม่คลอดหรือยังค่ะ เสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่

1y trước

คุณหมอกับพยาบาลดูแลดีไหมคะ ดูๆที่นี้ไว้อยู่คะ

Thành viên VIP

แม่คลอดน้องยังค่ะ

.

Câu hỏi liên quan