20wค่ะ

คุณแม่ๆช่วยดูหน่อยค่ะญ.หรือช.

20wค่ะ
97 Các câu trả lời

ฟังเสียงอัตราการเต้นของหัวใจลูกก็ได้ ถ้ามากกว่า140/นาที =ผู้หญิง ถ้าน้อยกว่า140=ผู้ชาย. ลองถามหมอก็ได้

5y trước

บ้านนี้ซาวทุกครั้งมากกว่า140ตลอดชายจ้า

ผู้ชายรึเปล่าคะแม่ บ้านนี้20วีคเหมือนกันแต่ยังไม่รู้เพศเลย

ผู้ชายค่ะ คุณแม่บำรุงน้องยังไงค่ะน้ำหนักน้องดีมาก

5y trước

ทานปกติค่ะและนมทุกชนิดสลับกันค่ะ ผักใบเขียวไข่ต้มวันละสองฟองจ้า

แบบนี้ดูยังไงค่ะแม่ๆท่านไหนรู้เพศน้องบ้างค่ะ

Post reply image

ดูไม่ออกค่ะ ถามคุณหมอชัวร์กว่านะคะ

ฝากด้วยค่ะ แม่ๆคิดว่าชายหรือหญิงค่ะ

Post reply image
5y trước

ผุ้หญิงค่ะ

Thành viên VIP

น่าจะชายนะคะ เหมือนมีกระจู๋โผล่

อยากได้ลูกสาวผิดหวังอีกแล้วจ้า

Thành viên VIP

น่าจะชายนะคะ ตอนซาวหมอบอกไหมคะ

น่าจะชายค่ะ รอหมอฟันธงอีกทีนะ

Câu hỏi liên quan