คลอดแล้วค่ะ

คุณแม่อยู่ในกลุ่มตั้งแต่รู้ว่าท้อง1เดือนไปหาหมอที่คลินิกเพราะมีอาการเจ็บหลังหมอซาวต์ถุงตั้งครรภ์แต่ติดอยู่ตรงปีกมดลูกมากแร้วมีเลือดออกในช่องท้องหมอเรยส่งตัวไปโรงพยาบาลเพื่อให้หมอหลายๆคนซาวดูปรากฏว่าไม่ด้ายท้องนอกมดลูกแต่ต้องดูอาการเลือดที่ออกในช่องท้องว่าสลายไปเองไหม แต่ตอนนี้หนูคลอดแร้วเพราะหนูไม่ดิ้นตอนช่วงกลางวันแม่เรยมาหาหมอ หมอก่อให้จับผ่าฉุกเฉินวันที่4 พ.ย 37w2d หนูคลอดมาน้ำหนัก3250กรัมค่ะ หนูแข็งแรงดีไม่ได้อบค่ะ

คลอดแล้วค่ะ
2 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะครับ ^^

ยินดีด้วยคะ

Câu hỏi liên quan