เวลามีอะไรกับแฟนแล้วหลั่งในจะไปเพิ่มอวัยวะลูก จริงไหมคะ

คือเมื่อคืนคุยกับเพื่อนแล้วเพื่อนบอกมา ตอนนี้ค่อนข้างเครียดค่ะ

15 Các câu trả lời

เคยได้ยินว่าอสุจิจะไปช่วยต่อแขนต่อขาให้ลูกค่ะ ถ้าจริงป่านนี้ลูกมีแขน 10 แขนแล้วมั้ง

ไม่จริงคะ แต่การมีเพศสัมพันธ์ ทำให้เสี่ยงต่อการคลอดก่อนกำหนดค่ะ

ท้องอยู่ ปล่อยนอกดีกว่าค่ะ เพราะอาจทำให้คลอดก่อนกำหนดนะคะ

ไม่จริงค่ะ จะมีแซวๆกันบ้าง ต่อแขนต่อขา จริงๆไม่เกี่ยวนะคะ

เป็นการแซวจ้าว่าต่อแขนต่อขาให้ลูก ซึ่งมันไม่เกี่ยวเลย555

Thành viên VIP

เด็กยุในน้ำคร่ำค่ะ น้ำอสุจิคงไม่เข้าไปมั้งคะ

เอามาจากไหนค่ะ ต่อแขนต่อขาลูกมีแต่ในละครค่ะ

5y trước

เพื่อนบอกมาคะ. ตอนแรกก็งงเหมือนกัน

ไม่จริงค่ะ เป็นไปได้หรั่งนอกจะดีกว่านะคะ

ส่วนใหญ่จะเรียกว่าเยี่ยมลูก อิอิ

Thành viên VIP

ไม่เกี่ยวกันคะ

Câu hỏi liên quan