ขอสอบถามหน่อยนะคะแม่ๆ

คือว่าปวดตั้งแต่หลังลงมาบั่นท้ายสะโพกขางครั้งก็เจ็บมากบางครั้งก็เจ็บน้อยเหมือนประจำเดือนแล้วก็ปวดจี๊ดที่ทินิ30-40มาครั้ง ท้องได้36+5วีค โทรหาหมอ หมอบอกว่าเป็นได้ของคนท้องโตแต่เราปวดแบบนี้ตั้งแต่19:19ของมื้อวานหาท่านอนก็ยังปวดร้าวตั้งแต่หลังลงมาบั่นท้ายสะโพกจนถึงตอนนี้ค่ะ แต่ไม่มีท้องแข็งหรือมีมูกเลือดอะไรเลยนะคะแม่ๆเคยเป็นแบบนี้แล้วคลอดไหมค่ะ#ท้องแรกคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

Hãy là người đầu tiên trả lời