แชร์เคล็ดลับอิแม่

คิดอยู่ว่าจะแนะนำดีไหม แต่เห็นหลายคนอยากมีลูกแต่ยังไม่มีสักที แม่บ้านนี้ทานตัวนี้ค่ะ ปล่อยกะสามีไม่มีสักทีเหมือนกัน เลยลองซื้อมาทาน ประมาณ1-2เดือนค่ะก็ตั้งครรภ์ เสียดายที่ครรภ์นั้นน้องหลุด แต่กลับมาตั้งครรภ์ใหม่อีกติดง่ายมากค่ะ หลังจากน้องหลุดเข้าเดือนที่3 แม่ลองปล่อยตั้งครรภ์อีกครั้ง มีเพศสัมพันธ์ครั้งเดียวเองในวันตกไข่พอดี ติดเลยค่ะ แม่ๆจะลองหามาทานบ้างก็ได้นะคะ อาจจะได้ผลเหมือนแม่บ้านนี้ก็ได้ค่ะ ผลลัพธ์อาจจะขึ้นอยู่ที่แต่ละคนด้วยนะคะ ?

แชร์เคล็ดลับอิแม่
1 Trả lời

เฉยๆ ค่ะ

Câu hỏi liên quan