อิแม่ถอนหายใจได้ไหม 555

ความหวังตั้งไว้อยากได้ ผญ แต่หมอบอก ยาวมาเลยนะแม่ จู๋อีกแล้ว อิแม่ห๊ะลั่นห้องเลยจ้า😂🤣 ซาวตอน 12w จ้า ปัจจุบัน 14w จ้า

อิแม่ถอนหายใจได้ไหม 555
42 Các câu trả lời
Thành viên VIP

บ้านเราและเราอยากได้ผญมากๆ และดูจากภายนอกมีแต่คนบอกได้ผญชัวร์ๆ พอหมอเอาเครื่องมือจิ้มหน้าท้องปุ๊ป เห็นจู๋ปั๊ป ขำลั่นห้องเหมือนกัน55555

4y trước

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้มีแต่คนทัก ว่าลูกสาว แม่ไม่แพ้ท้อง ไม่โทรม เลย แต่พอไปซาว หมอบอก ตรงกลางเนี้ย อาจจะผู้ชายนะ

บ้านนี้ก็ตั้งความหวังว่าจะได้ผู้หญิงคลอดออกมาเป็นผู้ชายสะงั้นแต่ไม่เป็นไรยังไงก็ลูกเราเนอะแม่😄ตอนนี้ได้7วันแล้วครับ

Post reply image

บ้านนี้อยากได้ลูกสาวอีกคนค่ะ​จะเอามาเสริมทัพสามสาวแม่ลูก 😂​ แต่พ่อเค้าอยากได้ผู้ชายมาก​ ได้สมใจอยากคุณพ่อแล้ววว

บ้านนี้ก็อยากได้ผู้หญิงแต่หมอบอกว่าผู้ชาย ผู้ชายก็ผู้ชายเถอะค่ะ ยังใงก็รัก ขอแค่ให้แข็งแรงและครบ32ก็พอค่ะ

12w เห็นจู๋แล้วไวมากค่าาาแม่ บ้านนี้12wยังมองไม่เห็นเลยใช้วิธีเจาะเลือดหาโครโมโซมค่ะ ได้ผช.เหมือนกานนน👶🏻

4y trước

บ้านนี้เจาะที่รพ.จุฬาค่ะ มี2ราคา(ส่งไปตรวจตปท.รู้ผลภายใน14วันค่ะ)10-24w •nicelife8,900฿ •nifty18,900฿ **ราคาแต่ละรพ.+คลินิกจะแตกต่างกันนะคะ

อยากได้ลูกผู้หญิง แต่ตอน20สัปดาห์ไปอันตราซาวหมอบอกว่า น่าจะเป็นเพศชาย เพราะ เห็นมีจู๋ด้วย สะตั้นเลย

4y trước

ค่ะ ยังไงก็รักเหมือนเดิม 😘😘

บ้านนี้ท้องสองอยากได้ ญ มาก เพราะคนโต ช ซาวด์16วีค หมอบอก ช นะแม่ แม่มองบนเลยค่ะ 5555 ตอนนี้34วีคแล้ว

4y trước

ใกล้คลอดแล่ว เราพึ่ง14 เองตอนนี้

แม่บ้านนี้อยากได้คนที่2เป็น ผช. แต่ได้ ผญ. ตอนนี้พี่คนโตเตรียมรับขวัญน้องสาวแล้วค่ะ🤣

Post reply image

ดีจังแม่ เห็นไวมาก บ้านนี้ซาวตอน 21+6 หมอบอก อาจจะเป็นผู้ชาย ไม่ชัว เฮ้อ รอลุ้นต่อไป

4y trước

เหนไวจัด แม่เองก็รอลุ้นอีกรอบ

เหมือนกันคะ😹ซาวตอน​ 17w หมอบอกว่าชาย100%ซาวอีกที​ตอน​ 19​w​ หมอบอกน้องมีจู๋น่ะคุณแม่🤣🤩

Câu hỏi liên quan