คลอดแล้วจ้า

คลอดแล้วจ้า 38 สัปดาห์ เจ็บท้องตอน 04.30 น. ไม่มีน้ำเดินไม่มีมูกเลือด ไปร.พ.ตอน 06.30 น. เข้าห้องคลอด 07.15 น. คลอดตอน 07.26 น.

คลอดแล้วจ้า
26 Các câu trả lời

เจ็บท้องมันเจ็บแบบไหนอ่ะค่ะ ไม่เคยมีประสบการณ์เจ็บท้อง

Thành viên VIP

คลอดง่ายจังค่ะ ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​คุณแม่​แข็งแรง​ทั้งคู่​ค่ะ​

คลอดง่ายมากเลยค่ะแม่ ขอให้น้องแข็งแรงๆนะคะ

คลอดง่ายจังเลยค่ะคุณแม่ 😘😘😘 ยินดีด้วยนะคะ

คลอดง่ายมากค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

คลอดง่ายมากจ้า แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ คุณแม่คลอดง่ายจังเลย😅

Thành viên VIP

ยินดีด้วยคะ คุณแม่คลอดง่ายมากเลยคะ

อยากคลอดง่ายๆแบบนี้บ้างจัง 🤟🏻