39+5Wท้องแรก

คลอดแล้วค่ะ เมื่อวาน วันเสาร์ที่28เป็นวันเกิดของพ่อน้องพอดีเลย มีอาการปวดท้องตั้งแต่ตี3ตี4 ปวดจนถึงเช้าเริ่มปวดถี่เลยมาหาหมอ มาโรงบาลหมอตรวจปากมดลูกเปิด2เซน50 ตรวจเสดเปลี่ยนเป็นชุดโรงบาลได้สักพักน้ำคร่ำแตก จากนั้นก้ปวดถี่ขึ้นปวดมากขึ้นเรื่อยๆ รอจนปากมดลูกเปิด7เซน มดลูกบึบตัวแรงขึ้นๆ จนหัวใจน้องเต้นช้า หมอเลยตัดสินใจผ่า บล็อกหลังให้จนรุ้สึกหายปวด ชาไปหมดหมอผ่าออกมาน้องปกติดี หนัก3โล4ออกตอน11:05 ผู้หญิงค่ะ ดีใจมาก อยากได้ผู้หญิงพอดี แต่ตอนนี้ยังไม่ได้เห็นหน้าน้อง หมอบอกต้องฉีดวัคซีน7วัน

1 Trả lời

ยินดีด้วยค่ะ

5y trước

ขอบคุณนะคะ😍

Câu hỏi liên quan