5/8/63

คลอดน้องแล้วค่ะเมื่อวานแต่เราก็สังเกตุทำไมหมอไม่เอาน้องมาให้สักทีมารู้อีกทีตอนเช้าหมอบอกน้องปอดติดเชื้อ​ใส่เครื่องช่วยหายใจตอนนี้ยังไม่มีกำหนดให้น้องกลับบ้านค่ะน้องเป็นเนื่องจากวันใกล้คลอดเรากำลังกลับจากรพ.ฝนลงเม็ดตอนรถติดไฟแดงพอดีโดนนิดหน่อยเพราะหาที่หลบฝนได้พอดีเลยรีบเข้าไปหลบและไม่ได้เน็บยาหมอเลยบอกว่าถ้างั้นไม่เป็นไรมีแม่ท่านไหนลูกเคยปอดติดเชื้อ​ตั้งแต่แรกเกิดบ้างมั้ยคะอยากทราบว่ากี่วันน้องดีขึ้นน้องได้กลับบ้านค่ะเพราะเรากังวนมากค่ะแต่ทำไรไม่ได้เลย

1 Trả lời
Super Mom

ขอให้น้องหา​ยไว​ๆ​นะคะ​

4y trước

ขอบคุณ​ค่ะ

Câu hỏi liên quan