ท้องมั้ยค่ะ

ขึ้น2ขีดจางๆท้องใช่มั้ยค่ะ

ท้องมั้ยค่ะ
46 Các câu trả lời

จางอาจเพราะ อายุครรภ์น้อยค่ะ ตรวจตอนประจำเดือนไม่มา 2 วัน ก็ท้องค่ะ ตรวจตอนเช้าตื่นนอนชัดค่ะ อาจจ่ะขึ้นอยุ่กันยี่ห้อที่ตรวจด้วยค่ะ

Post reply image

ยินดีด้วยนะคะ เตรียมตัวฝากครรภ์เลย ค่ะ บ้านนี้ ตอนตรวจก็จางแบบนี้ ตอนนี้24 Weeks แล้วค่ะ

Thành viên VIP

ท้องจ้า ของแม่บ้านนี้จางกว่านี้อีกค่ะ ตอนนี้8เดือนแล้วค่ะ

Thành viên VIP

ท้องค่ะ ถ้าต้องการความชัดเจนควรไปหาหมอเจาะเลือดดูค่ะ

ลองตรวจใหม่ตอนเช้าๆซิคะ เพื่อคอนเฟิร์มว่า ท้องคะ

เหมือนแม่บ้านนี้เลยค่ะแม่จางๆตอนนี้18wแล้วค่ะ

100% ยินดีด้วยจ้า ของเรา จางกว่านี้เยอะเลย

ท้องคะถ้าไม่แน่ใจตรวจใหม่คะแม่

จางแค่ไหนก็มีโอกาสท้องค่ะ

ท้องจ้า ไปฝากท้องได้เลย