ตรวจการตั้งครรภ์

ขอสอบถามแม่ๆ ที่มีประสบการณ์หน่อยนะคะพอดีแม่ฉีดยาคุมแบบ1เดือนพอดีเดือนนี้ประจำเดือนยังไม่มาแม่ใช้แอปบันทึกประจำเดือน ในแอปบอกว่า 19 มิถุนายน จะเป็นประจำเดือน แต่ประจำเดือนไม่มา แม่เลยตรวจการตั้งครรภ์ 20 มิถุนายน ตรวจตอนแรกขึ้นขีดเดียวพอเช้า21มิถุนายนมีขีดเทาๆขึ้นจางๆเลยลองเอาไฟส่องดูค่ะขึ้นแบบในรูปค่ะแม่ๆ ลูกคนแรกประจำเดือนขาด9วันตรวจแล้วขึ้นขีดเข้มเลยค่ะ เลยอยากถามแม่ๆว่า มีโอกาสที่น้องจะติดไหมคะ

ตรวจการตั้งครรภ์
Hãy là người đầu tiên trả lời